Xuyên Không

Danh sách truyện audio Xuyên Không chọn lọc. Theo chân nhân vật chính vượt thời gian và không gian đến một thế giới khác, sử dụng kiến thức hiện đại để thay đổi vận mệnh, công thành danh toại.
Nữ Sát Thủ Xuyên Thành Pháo Hôi Phế Vật Bị Bỏ Rơi Nàng Thức Tỉnh Thần Khí Khiến Cả Đại Lục Khiếp Sợ thumbnail
full
74 Chương
Xuyên Không 164 views

Nữ Sát Thủ Xuyên Thành Pháo Hôi Phế Vật Bị Bỏ Rơi Nàng Thức Tỉnh Thần Khí Khiến Cả Đại Lục Khiếp Sợ

Uyển Mộc
5 (1)
VỪA XUYÊN KHÔNG ĐÃ BỊ LƯU ĐÀY NỮ ĐẶC CÔNG GIẾT SẠCH KẺ THÙ ÔM ĐÙI NHIẾP CHÍNH VƯƠNG thumbnail
full
45 Chương
Xuyên Không 180 views

VỪA XUYÊN KHÔNG ĐÃ BỊ LƯU ĐÀY NỮ ĐẶC CÔNG GIẾT SẠCH KẺ THÙ ÔM ĐÙI NHIẾP CHÍNH VƯƠNG

Tống Uyển Story
5 (1)
THIÊN TÀI Y KHOA XUYÊN LÀM VƯƠNG PHI MANG THEO KHÔNG GIAN Y TẾ VÀ CUỘC CHIẾN CUNG ĐÌNH KỊCH TÍNH thumbnail
full
118 Chương
Xuyên Không 164 views

THIÊN TÀI Y KHOA XUYÊN LÀM VƯƠNG PHI MANG THEO KHÔNG GIAN Y TẾ VÀ CUỘC CHIẾN CUNG ĐÌNH KỊCH TÍNH

Mây Mây Story
5 (1)
Dương Nhược Tình Xuyên Không Thành Cô Gái Ngốc Nữ Đặc Công Bị Cả Làng Khinh Thường Và Màn Nghịch Tập Chấn Động thumbnail
10 Chương
Cổ Đại 54 views

Dương Nhược Tình Xuyên Không Thành Cô Gái Ngốc Nữ Đặc Công Bị Cả Làng Khinh Thường Và Màn Nghịch Tập Chấn Động

Hũ Muối Audio
5 (1)
Nữ Ca Sĩ Hiện Đại Xuyên Không Đến Năm 70: Mang Theo Hệ Thống Âm Nhạc Chinh Phục Quân Khu thumbnail
full
15 Chương
Xuyên Không 41 views

Nữ Ca Sĩ Hiện Đại Xuyên Không Đến Năm 70: Mang Theo Hệ Thống Âm Nhạc Chinh Phục Quân Khu

Xoài Chua Story
5 (1)
Ác Nữ Địa Phủ Xuyên Không: Trở Thành Khắc Tinh Chấn Chỉnh Cả Gia Đình Cực Phẩm thumbnail
17 Chương
Xuyên Không 90 views

Ác Nữ Địa Phủ Xuyên Không: Trở Thành Khắc Tinh Chấn Chỉnh Cả Gia Đình Cực Phẩm

Tiểu Tiên Linh
5 (1)
NỮ HỌA SĨ XINH ĐẸP XUYÊN VỀ THẬP NIÊN 70 MANG THEO KHÔNG GIAN GẢ CHO DIÊM VƯƠNG MẶT SẸO thumbnail
full
28 Chương
Xuyên Không 64 views

NỮ HỌA SĨ XINH ĐẸP XUYÊN VỀ THẬP NIÊN 70 MANG THEO KHÔNG GIAN GẢ CHO DIÊM VƯƠNG MẶT SẸO

Mây Mây Story
5 (1)
Xuyên Thành Thanh Niên Tri Thức Thập Niên 70 Mang Theo Vật Tư Tỷ Tỷ Gả Cho Cựu Quân Quan Thô Hán thumbnail
full
8 Chương
Xuyên Không 77 views

Xuyên Thành Thanh Niên Tri Thức Thập Niên 70 Mang Theo Vật Tư Tỷ Tỷ Gả Cho Cựu Quân Quan Thô Hán

Cún Rù Review
5 (1)
Nữ Phi Công Xuyên Thành Thế Tử Phi Bị Ruồng Bỏ Sở Hữu Dị Năng Vuốt Sói Và Màn Trả Thù Tại Vương Phủ thumbnail
full
42 Chương
Xuyên Không 43 views

Nữ Phi Công Xuyên Thành Thế Tử Phi Bị Ruồng Bỏ Sở Hữu Dị Năng Vuốt Sói Và Màn Trả Thù Tại Vương Phủ

Uyển Mộc
5 (1)
Cô Giáo Mầm Non Xuyên Không Mang Theo Tủ Lạnh Thần Kỳ:  Hành Trình Khởi Nghiệp Thời Linh Cửu thumbnail
full
36 Chương
Xuyên Không 116 views

Cô Giáo Mầm Non Xuyên Không Mang Theo Tủ Lạnh Thần Kỳ: Hành Trình Khởi Nghiệp Thời Linh Cửu

Tiểu Tiên Linh
5 (1)
Phế Vật Bị Bắt Cóc, Nào Ngờ Là Cháu Nội Võ Tôn Và Thức Tỉnh Bắc Minh Thần Công Nghịch Thiên thumbnail
10 Chương
Xuyên Không 40 views

Phế Vật Bị Bắt Cóc, Nào Ngờ Là Cháu Nội Võ Tôn Và Thức Tỉnh Bắc Minh Thần Công Nghịch Thiên

Buôn Truyện
5 (1)
Từ Lính Lác Đến Quốc Sư, Hành Trình Trọng Sinh Thay Đổi Lịch Sử Đại Tần Thời Chiến Quốc thumbnail
11 Chương
Cổ Đại 54 views

Từ Lính Lác Đến Quốc Sư, Hành Trình Trọng Sinh Thay Đổi Lịch Sử Đại Tần Thời Chiến Quốc

Tô Nguyệt Dao
5 (1)